MFR100FRF52-39K
Hlutanúmer MFR100FRF52-39K
Framleiðandi YAGEO
Lýsing RES 39K OHM 1% 1W AXIAL
Magn í boði 1688899 pcs new original in stock.
Beiðni lager og tilvitnun
Gagnablöð
MFR100FRF52-39K Price Beðið um verð og leiðartíma á netinu
or Email us: Info@ariat-tech.com
Tæknilegar upplýsingar um MFR100FRF52-39K
Framleiðandi hlutanúmer MFR100FRF52-39K Flokkur Resistors
Framleiðandi Yageo Lýsing RES 39K OHM 1% 1W AXIAL
Pakki / tilfelli Axial Magn í boði 1688899 pcs
Tolerance ±1% Hitastuðull ±100ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.177" Dia x 0.453" L (4.50mm x 11.50mm)
Röð MFR Resistance 39 kOhms
Power (Watts) 1W Pakki / tilfelli Axial
Pakki Tape & Reel (TR) Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Hæð - sæti (hámark) -
Lögun - Samsetning Metal Film
MFR100FRF52-39K eru nýjar og upprunalegar á lager, finndu MFR100FRF52-39K rafeindahluti íhluti á lager, gagnablað, birgðir og verð á Ariat-Tech.com á netinu, pantaðu MFR100FRF52-39K YAGEO með ábyrgð og trausti frá Ariat Technology Limitd. Sent með DHL/FedEx/UPS. Greiðsla með millifærslu eða PayPal er í lagi.
Sendu okkur tölvupóst: Info@Ariat-Tech.com eða RFQ MFR100FRF52-39K á netinu.
*Part No. Manufacturer Target Price(USD) *Request Qty Action
Add Item

Enter Your Contact Information

Senda inn
MFR100FRF52-39K BirgðirMFR100FRF52-39K VerðMFR100FRF52-39K Rafeindabúnaður
MFR100FRF52-39K ÍhlutirMFR100FRF52-39K BirgðaskráMFR100FRF52-39K Digikey
Birgir MFR100FRF52-39KPanta MFR100FRF52-39K á netinu Fyrirspurn um MFR100FRF52-39K
Mynd af MFR100FRF52-39KLjósmynd af MFR100FRF52-39KMFR100FRF52-39K PDF
Gagnablað MFR100FRF52-39KSækja gagnablað MFR100FRF52-39KFramleiðandi Yageo
Svipaðir hlutar fyrir MFR100FRF52-39K
Mynd Hlutanúmer Lýsing Framleiðandi PDF Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-3K RES 3K OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-390K RES 390K OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-3K3 RES 3.3K OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-3K24 RES 3.24K OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-39K2 RES 39.2K OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-383K RES 383K OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-392K RES 392K OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-3K09 RES 3.09K OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-3K16 RES 3.16K OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-37K4 RES 37.4K OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-3K32 RES 3.32K OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-392R RES 392 OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-390R RES 390 OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-39R2 RES 39.2 OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-39R RES 39 OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-38R3 RES 38.3 OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-38K3 RES 38.3K OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-383R RES 383 OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-37R4 RES 37.4 OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun
MFR100FRF52-3K01 RES 3.01K OHM 1% 1W AXIAL YAGEO  
Fáðu tilvitnun

Fréttir

Meira
Google á í viðræðum við Marvell um að þróa tvær g...

Þann 19. apríl 2026 (að staðartíma) leiddu fjölmiðlar sem vitna í heimildir sem þekkja til málsins að Google, dótturfyrirtæki Alphabet, ...

TSMC framfarir Panel-Level Packaging Technology;Gert er rá...

Samkvæmt *The Business Times* byrjaði CoPoS (Chip-on-Panel-on-Substrate) tilraunalína TSMC að afhenda búnað til rannsóknar- og þróunarteymisi...

Anthropic á í samstarfi við Google og Broadcom til að d...

Þann 6. apríl að staðartíma tilkynnti bandaríski gervigreindartæknirisinn Anthropic að hann hafi undirritað nýjan samning við Google og Bro...

Microsoft tilkynnir um 5,5 milljarða dala fjárfestingu ti...

Þann 1. apríl tilkynnti Microsoft að það myndi fjárfesta 5,5 milljarða dala í Singapúr til að halda áfram að stækka skýja- og gervigrein...

Samsung hefur náð einkaréttum HBM4 birgðasamningi við ...

Samsung Electronics verður fyrst til að afhenda næstu kynslóð HBM4 eingöngu til OpenAI, stærsta gervigreindarfyrirtækis (AI) heims með höfu...

nýjar vörur

Meira
Texas Instruments TPS92542-Q1 samstilltur uppörvunarstýring

Texas Instruments TPS92542-Q1 Samstilltur uppörvunarstýring inniheldur samstilltur uppörvunarstýringu og tveggja rásar einlyfja samstilltur Buck ...

Toshiba TB67H453 Single Channel H-Bridge Driver

Toshiba TB67H453 stakur rás H-brú ökumanns er með núverandi eftirlitsaðgerð með spennuviðbrögðum frá Isense Output Pin.Algjör hámarksein...

Stmicroelectronics STSAFE-A120 sannvottun ICS

STMICROELECTRONICS STSAFE-A120 sannvottun ICS eru mjög örugg samþætt hringrás sem er hönnuð til að vernda viðkvæm gögn og tæki með háþr...

Stmicroelectronics STSAFE-A Bjartsýni auðkenning ICS

STMICROELECTRONICS STSAFE-A Bjartsýni auðkenning ICS nýtir háþróaða dulmálsreiknirit og lykilstjórnunaraðferðir til að vernda viðkvæm g...

Díóða innbyggt PI3DPX1235Q 64 Crossbar Linear Redriver

Díóða innlimaði PI3DPX1235Q 6: 4 Línulegt endurdráttarferill þverslána styður DP hlekk-þjálfun gagnsæ fyrir uppspretta hliðarforrit.PI3DP...

Netfang: Info@ariat-tech.comHK SÍMI: +852 30501966HEIMILISFANG: Rm 2703 27F Ho King Comm Center 2-16,
Fa Yuen St MongKok Kowloon, Hong Kong.