ECO-S2DB102CA
Hlutanúmer ECO-S2DB102CA
Framleiðandi Panasonic Electronic Components
Lýsing CAP ALUM 1000UF 20% 200V SNAP
Magn í boði 14320 pcs new original in stock.
Beiðni lager og tilvitnun
Gagnablöð 1.ECO-S2DB102CA.pdf2.ECO-S2DB102CA.pdf3.ECO-S2DB102CA.pdf4.ECO-S2DB102CA.pdf
ECO-S2DB102CA Price Beðið um verð og leiðartíma á netinu
or Email us: Info@ariat-tech.com
Tæknilegar upplýsingar um ECO-S2DB102CA
Framleiðandi hlutanúmer ECO-S2DB102CA Flokkur Þétta
Framleiðandi Panasonic Lýsing CAP ALUM 1000UF 20% 200V SNAP
Pakki / tilfelli Radial, Can - Snap-In Magn í boði 14320 pcs
Spennaverðlaun 200 V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.984' Dia (25.00mm)
Röð TS-HB Ripple Núverandi @ Lágtíðni 2.2 A @ 120 Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 2.508 A @ 100 kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pakki / tilfelli Radial, Can - Snap-In
Pakki Bulk Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Ævi @ Temp. 3000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.394' (10.00mm) Hæð - sæti (hámark) 1.969' (50.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) 216mOhm @ 120Hz Rýmd 1000 µF
Grunnvörunúmer ECO-S2 Umsóknir General Purpose
SækjaECO-S2DB102CA PDF - EN.pdf
ECO-S2DB102CA eru nýjar og upprunalegar á lager, finndu ECO-S2DB102CA rafeindahluti íhluti á lager, gagnablað, birgðir og verð á Ariat-Tech.com á netinu, pantaðu ECO-S2DB102CA Panasonic Electronic Components með ábyrgð og trausti frá Ariat Technology Limitd. Sent með DHL/FedEx/UPS. Greiðsla með millifærslu eða PayPal er í lagi.
Sendu okkur tölvupóst: Info@Ariat-Tech.com eða RFQ ECO-S2DB102CA á netinu.
*Part No. Manufacturer Target Price(USD) *Request Qty Action
Add Item

Enter Your Contact Information

Senda inn
ECO-S2DB102CA BirgðirECO-S2DB102CA VerðECO-S2DB102CA Rafeindabúnaður
ECO-S2DB102CA ÍhlutirECO-S2DB102CA BirgðaskráECO-S2DB102CA Digikey
Birgir ECO-S2DB102CAPanta ECO-S2DB102CA á netinu Fyrirspurn um ECO-S2DB102CA
Mynd af ECO-S2DB102CALjósmynd af ECO-S2DB102CAECO-S2DB102CA PDF
Gagnablað ECO-S2DB102CASækja gagnablað ECO-S2DB102CAFramleiðandi Panasonic
Svipaðir hlutar fyrir ECO-S2DB102CA
Mynd Hlutanúmer Lýsing Framleiðandi PDF Fáðu tilvitnun
ECO-S2DB391BA CAP ALUM 390UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DB391CA CAP ALUM 390UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DA471BA CAP ALUM 470UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DA821EA CAP ALUM 820UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DB222EA CAP ALUM 2200UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DA821CA CAP ALUM 820UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DA471DA CAP ALUM 470UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DA561BA CAP ALUM 560UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DB102EA CAP ALUM 1000UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DA391BA CAP ALUM 390UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DB152DA CAP ALUM 1500UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DA681DA CAP ALUM 680UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DB122DA CAP ALUM 1200UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DB122EH CAP ALUM 1200UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DB152EA CAP ALUM 1500UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DB122EA CAP ALUM 1200UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DA681CA CAP ALUM 680UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DA561DA CAP ALUM 560UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DB182EA CAP ALUM 1800UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECO-S2DA391DA CAP ALUM 390UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun

Fréttir

Meira
Google á í viðræðum við Marvell um að þróa tvær g...

Þann 19. apríl 2026 (að staðartíma) leiddu fjölmiðlar sem vitna í heimildir sem þekkja til málsins að Google, dótturfyrirtæki Alphabet, ...

TSMC framfarir Panel-Level Packaging Technology;Gert er rá...

Samkvæmt *The Business Times* byrjaði CoPoS (Chip-on-Panel-on-Substrate) tilraunalína TSMC að afhenda búnað til rannsóknar- og þróunarteymisi...

Anthropic á í samstarfi við Google og Broadcom til að d...

Þann 6. apríl að staðartíma tilkynnti bandaríski gervigreindartæknirisinn Anthropic að hann hafi undirritað nýjan samning við Google og Bro...

Microsoft tilkynnir um 5,5 milljarða dala fjárfestingu ti...

Þann 1. apríl tilkynnti Microsoft að það myndi fjárfesta 5,5 milljarða dala í Singapúr til að halda áfram að stækka skýja- og gervigrein...

Samsung hefur náð einkaréttum HBM4 birgðasamningi við ...

Samsung Electronics verður fyrst til að afhenda næstu kynslóð HBM4 eingöngu til OpenAI, stærsta gervigreindarfyrirtækis (AI) heims með höfu...

nýjar vörur

Meira
Texas Instruments TPS92542-Q1 samstilltur uppörvunarstýring

Texas Instruments TPS92542-Q1 Samstilltur uppörvunarstýring inniheldur samstilltur uppörvunarstýringu og tveggja rásar einlyfja samstilltur Buck ...

Toshiba TB67H453 Single Channel H-Bridge Driver

Toshiba TB67H453 stakur rás H-brú ökumanns er með núverandi eftirlitsaðgerð með spennuviðbrögðum frá Isense Output Pin.Algjör hámarksein...

Stmicroelectronics STSAFE-A120 sannvottun ICS

STMICROELECTRONICS STSAFE-A120 sannvottun ICS eru mjög örugg samþætt hringrás sem er hönnuð til að vernda viðkvæm gögn og tæki með háþr...

Stmicroelectronics STSAFE-A Bjartsýni auðkenning ICS

STMICROELECTRONICS STSAFE-A Bjartsýni auðkenning ICS nýtir háþróaða dulmálsreiknirit og lykilstjórnunaraðferðir til að vernda viðkvæm g...

Díóða innbyggt PI3DPX1235Q 64 Crossbar Linear Redriver

Díóða innlimaði PI3DPX1235Q 6: 4 Línulegt endurdráttarferill þverslána styður DP hlekk-þjálfun gagnsæ fyrir uppspretta hliðarforrit.PI3DP...

Netfang: Info@ariat-tech.comHK SÍMI: +852 30501966HEIMILISFANG: Rm 2703 27F Ho King Comm Center 2-16,
Fa Yuen St MongKok Kowloon, Hong Kong.