ECE-T2DA472FA
Hlutanúmer ECE-T2DA472FA
Framleiðandi Panasonic Electronic Components
Lýsing CAP ALUM 4700UF 20% 200V SNAP
Magn í boði 3572 pcs new original in stock.
Beiðni lager og tilvitnun
Gagnablöð 1.ECE-T2DA472FA.pdf2.ECE-T2DA472FA.pdf3.ECE-T2DA472FA.pdf4.ECE-T2DA472FA.pdf
ECE-T2DA472FA Price Beðið um verð og leiðartíma á netinu
or Email us: Info@ariat-tech.com
Tæknilegar upplýsingar um ECE-T2DA472FA
Framleiðandi hlutanúmer ECE-T2DA472FA Flokkur Þétta
Framleiðandi Panasonic Lýsing CAP ALUM 4700UF 20% 200V SNAP
Pakki / tilfelli Radial, Can - Snap-In - 4 Lead Magn í boði 3572 pcs
Spennaverðlaun 200 V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 1.575" Dia (40.00mm)
Röð T-HA Ripple Núverandi @ Lágtíðni 5.76 A @ 120 Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 8.064 A @ 10 kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pakki / tilfelli Radial, Can - Snap-In - 4 Lead
Pakki Bulk Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Ævi @ Temp. 3000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.886" (22.50mm) Hæð - sæti (hámark) 3.150" (80.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) 49mOhm Rýmd 4700 µF
Grunnvörunúmer ECE-T2 Umsóknir General Purpose
SækjaECE-T2DA472FA PDF - EN.pdf
ECE-T2DA472FA eru nýjar og upprunalegar á lager, finndu ECE-T2DA472FA rafeindahluti íhluti á lager, gagnablað, birgðir og verð á Ariat-Tech.com á netinu, pantaðu ECE-T2DA472FA Panasonic Electronic Components með ábyrgð og trausti frá Ariat Technology Limitd. Sent með DHL/FedEx/UPS. Greiðsla með millifærslu eða PayPal er í lagi.
Sendu okkur tölvupóst: Info@Ariat-Tech.com eða RFQ ECE-T2DA472FA á netinu.
*Part No. Manufacturer Target Price(USD) *Request Qty Action
Add Item

Enter Your Contact Information

Senda inn
ECE-T2DA472FA BirgðirECE-T2DA472FA VerðECE-T2DA472FA Rafeindabúnaður
ECE-T2DA472FA ÍhlutirECE-T2DA472FA BirgðaskráECE-T2DA472FA Digikey
Birgir ECE-T2DA472FAPanta ECE-T2DA472FA á netinu Fyrirspurn um ECE-T2DA472FA
Mynd af ECE-T2DA472FALjósmynd af ECE-T2DA472FAECE-T2DA472FA PDF
Gagnablað ECE-T2DA472FASækja gagnablað ECE-T2DA472FAFramleiðandi Panasonic
Svipaðir hlutar fyrir ECE-T2DA472FA
Mynd Hlutanúmer Lýsing Framleiðandi PDF Fáðu tilvitnun
ECE-T2AP682EA CAP ALUM 6800UF 20% 100V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2EA152EA CAP ALUM 1500UF 20% 250V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2DP332EA CAP ALUM 3300UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2DP392EA CAP ALUM 3900UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2DP222EA CAP ALUM 2200UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2DA272FA CAP ALUM 2700UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2DP272EA CAP ALUM 2700UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2DP332FA CAP ALUM 3300UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2DA332FA CAP ALUM 3300UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2AP123FA CAP ALUM 12000UF 20% 100V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2DA332EA CAP ALUM 3300UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2CP103FA CAP ALUM 10000UF 20% 160V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2DP392FA CAP ALUM 3900UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2EA122EA CAP ALUM 1200UF 20% 250V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2DP272FA CAP ALUM 2700UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2DA272EA CAP ALUM 2700UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2AP822EA CAP ALUM 8200UF 20% 100V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2AP822FA CAP ALUM 8200UF 20% 100V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2DP392FX CAP ALUM 3900UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun
ECE-T2DA222EA CAP ALUM 2200UF 20% 200V SNAP Panasonic Electronic Components
Fáðu tilvitnun

Fréttir

Meira
Google á í viðræðum við Marvell um að þróa tvær g...

Þann 19. apríl 2026 (að staðartíma) leiddu fjölmiðlar sem vitna í heimildir sem þekkja til málsins að Google, dótturfyrirtæki Alphabet, ...

TSMC framfarir Panel-Level Packaging Technology;Gert er rá...

Samkvæmt *The Business Times* byrjaði CoPoS (Chip-on-Panel-on-Substrate) tilraunalína TSMC að afhenda búnað til rannsóknar- og þróunarteymisi...

Anthropic á í samstarfi við Google og Broadcom til að d...

Þann 6. apríl að staðartíma tilkynnti bandaríski gervigreindartæknirisinn Anthropic að hann hafi undirritað nýjan samning við Google og Bro...

Microsoft tilkynnir um 5,5 milljarða dala fjárfestingu ti...

Þann 1. apríl tilkynnti Microsoft að það myndi fjárfesta 5,5 milljarða dala í Singapúr til að halda áfram að stækka skýja- og gervigrein...

Samsung hefur náð einkaréttum HBM4 birgðasamningi við ...

Samsung Electronics verður fyrst til að afhenda næstu kynslóð HBM4 eingöngu til OpenAI, stærsta gervigreindarfyrirtækis (AI) heims með höfu...

nýjar vörur

Meira
Texas Instruments TPS92542-Q1 samstilltur uppörvunarstýring

Texas Instruments TPS92542-Q1 Samstilltur uppörvunarstýring inniheldur samstilltur uppörvunarstýringu og tveggja rásar einlyfja samstilltur Buck ...

Toshiba TB67H453 Single Channel H-Bridge Driver

Toshiba TB67H453 stakur rás H-brú ökumanns er með núverandi eftirlitsaðgerð með spennuviðbrögðum frá Isense Output Pin.Algjör hámarksein...

Stmicroelectronics STSAFE-A120 sannvottun ICS

STMICROELECTRONICS STSAFE-A120 sannvottun ICS eru mjög örugg samþætt hringrás sem er hönnuð til að vernda viðkvæm gögn og tæki með háþr...

Stmicroelectronics STSAFE-A Bjartsýni auðkenning ICS

STMICROELECTRONICS STSAFE-A Bjartsýni auðkenning ICS nýtir háþróaða dulmálsreiknirit og lykilstjórnunaraðferðir til að vernda viðkvæm g...

Díóða innbyggt PI3DPX1235Q 64 Crossbar Linear Redriver

Díóða innlimaði PI3DPX1235Q 6: 4 Línulegt endurdráttarferill þverslána styður DP hlekk-þjálfun gagnsæ fyrir uppspretta hliðarforrit.PI3DP...

Netfang: Info@ariat-tech.comHK SÍMI: +852 30501966HEIMILISFANG: Rm 2703 27F Ho King Comm Center 2-16,
Fa Yuen St MongKok Kowloon, Hong Kong.